ขาย เดอะ พาทิโอ บางแสน 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5 ขนาด 38 ตร.ม.

ข้อมูลห้อง The Patio Bangsaen Condominium

รูปแบบห้อง ชั้น อาคาร พื้นที่ห้อง
1 1 5 fl. B 38 m2
The Patio Bangsaen
เมืองชลบุรี อมตะนคร บางแสน
หากสนใจจะซื้อห้องนี้สามารถ add line เพื่อสอบถามเจ้าหน้าที่
หรือ ทำการจองห้องเพื่อนัดวันดูห้องจริง
ได้ตามที่ลูกค้าสะดวกค่ะ
  ข้อมูลโครงการ เดอะ พาทิโอ บางแสน
ชื่อโครงการ เดอะ พาทิโอ บางแสน (The Patio Bangsaen)
เจ้าของโครงการ บริษัท บางแสนบุรี จำกัด
เนื้อที่ทั้งหมด 300 ตร.วา. ตร.ม
จำนวนยูนิต 155 ยูนิต
จำนวนตึก 2 ตึก
จำนวนชั้น 6 ชั้น
ลักษณะห้อง Studio ขนาด 26.00 ตร.ม. / 1 Bedroom ขนาด 30-49 ตร.ม.
ที่จอดรถทั้งหมด 42%
ลิฟท์ -
รถโดยสาร -
เลี้ยงสัตว์ได้หรือไม่ ❌ ไม่ได้
ที่ตั้ง 28/2 ถนนบางแสนล่าง ซอย 2 ตำบลแสนสุข อำเภอเมือง จังหวัดชลบุรี 20130
โซน เมืองชลบุรี อมตะนคร บางแสน
รหัส
PT40-0012
SALE
ราคาขาย
3,290,000
THB
1 1
ชั้น 5
ตึก B
38 ม.2
เดอะ พาทิโอ บางแสน
เมืองชลบุรี-อมตะนคร-บางแสน
SALE ขาย The Patio Bangsaen ห้องมุมให้ความเป็นส่วนตัว ชั้น 5 ติดวอลเปเปอร์อย่างดี เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน จองเลย

The Patio Bangsaen

คอนโดสูง : 7 ชั้น

อาคาร : B

ห้องอยู่ชั้นที่ : 5 (ห้องมุม)

พื้นที่ใช้สอย : 37-38 ตารางเมตร

ห้องนอน : 1 ห้อง

ห้องน้ำ : 1 ห้อง

บิ้วอินท์ทั้งห้อง

จอดรถได้ : 1 คัน

รายละเอียดเพิ่มเติม :

- ทำเลดี ตั้งอยู่ใจกลางชายหาดบางแสน ริมหาดวอนนภา เพียง 50 เมตร 

และใกล้มหาวิทยาลัยบูรพา เหมาะสำหรับไว้พักผ่อนตากอากาศ  

- โครงการมีความเป็นส่วนตัวสูง เนื่องจากมีเพียง 70 กว่ายูนิต 

+เฟอร์นิเจอร์ Build in 

+เตียง King Size

+โซฟาเบดสั่งทำ กางออกเท่าเตียงขนาด Queen Size

+LED TV ติดผนัง

+ตู้เย็น

+เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง

สิ่งอำนวยความสะดวก

 สระว่ายน้ำระบบเกลือเห็นวิวทะเล 180 องศา

 Fitness

 ระบบความปลอดภัยในอาคาร รปภ.24ชม.

 ระบบความสะอาดในอาคาร แม่บ้านอาคารดูแลทุกวัน

ก็นัดหมายทำสัญญาซื้อขายได้เลย

3,290,000 บาท

ราคาขาย

รหัสขาย : PT40-0012

  ซื้อเลย  

ขาย The Patio Bangsaen ห้องมุมให้ความเป็นส่วนตัว ชั้น 5 ติดวอลเปเปอร์อย่างดี เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน จองเลย

The Patio Bangsaen

คอนโดสูง : 7 ชั้น

อาคาร : B

ห้องอยู่ชั้นที่ : 5 (ห้องมุม)

พื้นที่ใช้สอย : 37-38 ตารางเมตร

ห้องนอน : 1 ห้อง

ห้องน้ำ : 1 ห้อง

บิ้วอินท์ทั้งห้อง

จอดรถได้ : 1 คัน

รายละเอียดเพิ่มเติม :

และใกล้มหาวิทยาลัยบูรพา เหมาะสำหรับไว้พักผ่อนตากอากาศ  

- โครงการมีความเป็นส่วนตัวสูง เนื่องจากมีเพียง 70 กว่ายูนิต 

+เฟอร์นิเจอร์ Build in 

+เตียง King Size

+โซฟาเบดสั่งทำ กางออกเท่าเตียงขนาด Queen Size

+LED TV ติดผนัง

+ตู้เย็น

+เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง

สิ่งอำนวยความสะดวก

 สระว่ายน้ำระบบเกลือเห็นวิวทะเล 180 องศา

 Fitness

 ระบบความปลอดภัยในอาคาร รปภ.24ชม.

 ระบบความสะอาดในอาคาร แม่บ้านอาคารดูแลทุกวัน

รหัสขาย PT40-0012
แชร์ประกาศนี้
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 3,290,000 บาท
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 3,290,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 86,578.95 บาท/ตร.ม.